27 Các câu trả lời

ฝากครรภ์ครั้งแรก ที่ รพ. รามาบางพลี เท่าไหร่คะ

4,700ค่ะ

ฝากท้อง ครั้งแรกเสียเท่าไหร่ค่ะ รพ รามาคลองส่งน้ำ

ฝากท้องรามาบางพลี แม่มีสิทธิ์เบิกได้หรือเปล่าคะ

เบิกได้บางส่วนค่ะ

ฝากที่ รพ. คะ ตั้งแต่ 11สัปดาห์ ตอนนี้32สัปดาห์ลัคะ

ในเวลาเลือกหมอไม่ได้คะ นอกเวลาเลือก หมอได้คะ

ไปฝากหรือยังค่ะ อยากทราบข้อมูลเหมือนกัน

คุณหมอแจ้งว่า ไม่มีแบบแพคเกจนะคะคุณแม่ และรับฝากเฉพาะท้องแรก อายุครรภ์ไม่เกิน 14 สัปดาห์จ้า 😘

VIP Member

ลองสอบถามกับทางรพ.โดยตรงได้เลยนะคะ

VIP Member

ฝากอยู่ค่ะ ตอนนี้​31w บริการ​ดีค่ะ

สอบถามค่ะ ของแม่จ่ายเบ็ดเสร็จไปเท่าไหร่เหรอคะ

ฝากท้องรามากี่บาทค่ะ

วันนี้ที่ไปนัดคิวฝากครรภ์มา ถามพยาบาล ของเราฝากคลีนิควันเสาร์ จะเป็นแบบผ่าอย่างเดียว ไม่มีคลอดเอง ราคาอยู่50,000-60,000ค่ะ ถ้าฝากแบบในเวลาราชการราคาคงไม่ถึงมั่งค่ะ

3,000-3,500ค่ะตอนนี้ฝากอยู่ค่ะ

อยากทราบราคาค่าคลอดค่ะ

Câu hỏi liên quan