175 Các câu trả lời

เราขับมอไซร์มาทำงานอยู่เลนค่ะ5เดือนกว่าแล้ว

ซ้อนทุกวันเหมือนกันจ้า บางวันก้ขับรถเล่นเอง

มีค่ะจะขึ้นจะลงก็ลำบากซ้อนมอไซนี้หละค่ะ

อย่าว่าแต่ซ้อนเรานี้ขับเองทุกวันไปตลาด🤗🤗

ขับมาทำงานเองทุกวันคะ แต่ก้ต้องระวังหน่อย

ตอนนี้8เดือนกว่าก็ยังซ้อนอยู่เหมือนกันค่ะ

จะ8เดือนแล้วค่ะ ยังซ้อนรถบิ้กไบท์ยุเลย😂

ตอนนี้ก็ซ้อนทุกวันค่ะ11week แล้วแข็งแรงดีค่ะ

ขับไปทำงานทุกวันเลยค่ะแค่ระวังหลุมหน่อย

VIP Member

บ้านนี้9เดือนยังนั่งวินไปทำงานทุกเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan