48 Các câu trả lời

คิดว่าคนอื่นยังคลอดได้เราก็คลอดได้ค่ะ😁😁😁

กลัวค่ะ แต่ต้องผ่านไปให้ได้เหมือนแม่คนอื่นๆ

เรา39วีคแร้วยังตื่นเต้นทุกวันขนาดท้อง3แร้ว

กี่ท้องก้ยังดัวค่กัวปวดท้องนะไม่กัวคลอดเลย

กลัวปวดท้อง กับ เร่งคลอดเหมือนกันคะ

บ้านนี้38+3 ทั้งกลัวทั้งตื่นเต้นเลยค่ะ😂

สุดๆเลยคะ ว่าจะไม่คิดก็อดคิดไม่ได้555

กลัวมากค่ะ ตื่นเต้นมาก ท้องแรกด้วย

กลัวค่ะ แต่อยากเห็นหน้าลูกมากกว่า

กลัวค่ะ แต่อยากเจอหน้าลูกเร็วๆค่ะ

38w กลัวและกังวล​เหมือน​กันค่ะแม่

Câu hỏi liên quan