38 Các câu trả lời

บ้านนี้กินสีทองถึง4เดือนมาเปลี่ยนเป็นสีม่วงขับถ่ายดีวันละ2ครั้งเช้า-เย็นตอนนี้8เดือน19วันน้ำหนัก10โลค่ะหรือเพราะลูกบ้านนี้กินนมถูกด้วยมั้งค่ะ

บ้านนี้กินตอนคลอดน้องแรกๆนมแม่ไม่พอค่ะ แต่น้องท้องผูกมากไม่ถ่ายเลย เลยได้เปลี่ยนเป็นเอนฟาแลคกล่องสีทองค่ะ

บ้านนี้ลองซื้อมาเหมือนกันแต่ยังไม่ได้ลองให้น้องกินค่ะถ้าแม่ลองแล้วได้ผลอย่างไรมาอัปเดตหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่🥰😊🙏

บ้านนี้ค้ะ แต่ก่อนกินสีทอง ลูกไม่ค่อยกินเลยลองเปลี่ยนมากินสีชมพูกินเก่งมากค้ะ🥰🥰

บ้านนี้เคยทานแล้วทัองอืดค่ะ แต่จะอยู่แล้วแต่เด็กแต่ละคนนะค่ะ ไม่เหมือนกัน

บ้านนี้ก็กินยี้ห้อนี้ค่ะแต่ถ่ายเหนียวไม่ค่อยถ่ายคือไม่ถูกใช่ไหมค่ะ

แต่ก่อนบ้านนี้ให้กินคะ แต่เปลี่ยน ตอนลูกได้4เดือน เพราะว่าไม่ค่อยถ่าย

เพิ่งคลอด20ตุลานํ้านมยังไม่มา ลูกชายกินอยู่คะ ถ่ายบ่อย กินเยอะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ก้กินจ้า กินทั้งกล่องสีม่วง และก้กล่องสีทองค่ะ

บ้านนี้กินแล้วถ่ายแข็งค่ะ เหลือเต็มห่อเลย😂

เค้าเพิ่งให้คนแถวบ้านไปเองง่าา