6 Các câu trả lời

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ บ้านนี้น้องกลับหัวแล้ว แต่ยังกลับไปมาได้อยู่จน 36 วีคแหละค่ะ น้ำหนักน้องเท่าๆกัน น้ำหนักแม่ก็ขึ้น 12 โลเช่นกันค่ะ🥲 หลังคลอดค่อยลดค่ะ🥹

เหลือเวลาอีกหลายวีคเลยค่ะที่น้องจะกลับหัวได้บ้านนี้กลับตอน33วีค

เค้าค่าไม่กลับยั้นวันกำหนดคลอดเลยได้ผ่าค่ะเเถมไม่เจ็บท้องเลย555

Super Mum

น้องยังสามารถกลับได้ถึง 37 วีคค่ะแม่ ไม่ต้องกังวลค่

VIP Member

ของเรากลับหัวตอนซาวด์ 36 วีคค่ะ น้ำหนักได้ 2737 ค่ะ

เดี๋ยวก็คงได้ซาวด์อีกรอบช่วงใกล้คลอดค่ะแม่ หมอต้องดูน้องกลับหัวอีกครั้งค่ะ

TapFluencer

กลับหัวช้าสุด 36-37วีคค่ะ

Câu hỏi liên quan