33 Các câu trả lời

บ้านนี้เจ็บเตือนถี่ขึ้นเรื่อยๆแร้วค่ะ กำหนดคลอด6ก.ค.นี้กำหนดคลอดใกล้ๆกันเรยค่ะ

เจ็บเตือนครั้งเดียวหายไปเลยคะแม่ ตอนนี้ไม่มีอาการอะไรเลยคะ

บ้านนี้12ก.คจร้า เจ็บเตือนเริ่มบ่อยขึ้น เจ็บจิมิ ท้องแข็งบ่อยมาก 37+6แล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

พี่สาวเราท้อง3แล้วแต่คลอดตอน42วีค หมอเร่งให้คลอดเองจ้า ไม่เกี่ยวกันเลย 😁

บ้านนี้ท้องแรก 36+ ท้องสอง 39w ท้องนี้ก็ไม่รู้จะคลอดกี่วีคค่ะ ตอนนี้ 28w 2dแล้วค่ะ

นี่จะ40วีคแล้วยังเงียบอยู่เลยคะแม่

นี้ก้อท้องสองค่ะ กำหนดคลอด 2 ก.ค แต่ตอนนี้คลอดแล้วจ้า คลอด 21 มิ.ย ค่ะ 2830 กรัม

น่าเกลียดน่าซังมากคะแม่😘

กำหนด 3 กรกฏาคมจร้า ท้องสอง ยังเงียบเหมือนกันค่ะ มีแต่อาการปวดหลังคะ

ใช่คะแม่ปวดหลังหนักมากจนแทบเดินไม่ไหว

บ้านนี้ 27 กค ค่ะแต่หมอน่าจะนัดผ่า เพราะแม่น้ำหนักเยอะน้องก็ตัวโต

กำหนดคลอด 23ก.ค.จ้า แต่ท้องลงต่ำแล้วเดินเวลาเดินหน่วงๆด้วย

เราคลอดแล้วเมื่อวันที่18ก.ค.62จ้า ได้ผู้หญิง น้ำหนัก 2,930กรัม

6 กค ค่ะ ตอนนี้เดินจะไม่ไหวแล้วเจ็บขาหนีบ แล้วก้หัวหน่าวมาก

เป็นเหมือนกันคะ แต่น้องก็ไม่ยอมออกมาสักที

บ้านนี้ 3 ก.ค. เจ็บเตือนบ้าง เจ็บตรงจิมิบ้าง ตื่นเต้นค้าา

ขอบคุณค้า เช่นกันนะค้า

Câu hỏi liên quan