5 Các câu trả lời

VIP Member

เราใช้นะคะ ก่อนท้องคือ ติดกลิ่นหอมมาก บ้าน รถ ห้องน้ำ ห้องนอน ตัวเอง ต้องหอม อยู่บ้านเฉยๆ ก็ฉีดน้ำหอมค่ะ พอท้อง ก็อ่านเจอเหมือนกัน เลยเพลาๆ ลง จากที่เคยฉีดน้ำหอมใส่จุดชีพจร ก็เปลี่ยนเป็นฉีดที่เสื้อผ้าแทน กับฉีดเป็นละอองฝอยแล้วเดินผ่านค่ะ

บ้านนี้ติดน้ำหอมค่ะ..ใช้อยู่ตลอดคะแต่ไม่ได้ฉีดเยอะ เวลาไปหาหมอไม่ได้ฉีดคะ เพราะกลัวแม่ท้องบ้านอื่นเขาจะเหม็น

บ้านนี้ก็ติดน้ำหอมค่ะ พออ่านเจอว่ากลิ่นจะอันตรายต่อเด็กในท้อง ไม่ใช้อีกเลยค่ะ

ใช้ได้ค่ะ ของเราฉีดที่เสื้อผ้า เพราะฉีดตามผิวหนังไม่ได้ เราแพ้ค่ะ

งดใช้ตั้งแต่รู้ว่าตั้งท้องแล้วคะ