74 Các câu trả lời

VIP Member

แท้งค่ะแม่ จะออกแบบนี้ประมาน2-3ก้อนใหญ่ ก้อนสุดท้ายจะเป็นถุงและตัวอ่อน

ต้องไปหาหมอด่วนนะคะ เพื่อป้องกันภาวะช็อกจากการเสียเลือด

ของเราก็ออกมาแบบนี้ตอนท้อง3เดือนแต่ไม่แท้งค่ะตอนนี้8เดือนแล้ว

อยากรู้ว่ามันคืออะไรค่ะ 😢

หาหมอ รพ ด่วยเลยจ้า ในนี้ไม่มีหมอให้สอบถามนะคะคุณแม่ 😂

TapFluencer

รีบไปหาหมอเลยคะ อัพเดทอาการให้หน่อยนะคะ ขอให้ปลอดภัยคะ

รีบหาหมอเลยค่ะแม่ อย่ารอ เลือดเยอะเกินไปแล้วอ่ะค่ะ

กลับไปหาหมอใหม่เถอะค่ะคุณแม่ ปลอดภัยไว้ก่อนค่ะ

แท้งแล้วค่ะฉีดยาก็เอาไม่ยุเด็กมาได้แค่นี้

สู้ๆค่ะแม่ เป็นกำลังใจให้น้าาา เดี๋ยวก็มาอีก

ขอบคุณค่ะ

ไปหาหมอยังคะ ผลตรวจออกมาเป็นยังงัยบ้างคะ

Câu hỏi liên quan