21 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ ทุกวันเลย เหนื่อยและท้อ เบื่อมากๆ แต่นึกถึงลูกเข้าไว้ค่ะ สู้ๆค่ะแม่

สู้ๆนะคะคุณแม่บ้านนี้ก็เครียดแล้วก็ร้องให้ทุกวันเหมือนกันแต่ก็พยายามสู้ค่ะ✌️✌️🥰

เราก็เหมือนกันเครียดมีเเต่เรื่องให้คิดให้ปวดหัว ท้อบ้าง เป็นห่วงลูกในท้อง

บ้านนี้เหมือนกันเลยค่ะ....ปล่อยว่างเลยค่ะทางนี้เดินหนีอย่างเดียว

Super Mum

เป็นกำลังใจให้นะแม่ เข้มแข็งไว้นะคะ เพื่อเจ้าตัวเล็กในท้อง

สู้ๆนะค่ะ อย่าเครียดมาก มีผลต่อลูกนะค่ะ ✌️✌️

TapFluencer

กอดๆนะคะคุณแม่ สู้ๆน๊าาา✌️♥️

เป็นกำลังใจให้นะคุณแม่ ✌️

เหมือนกันเลยค่ะ กอดๆ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ