12 Các câu trả lời

ของเค้าก็เหมือนกันเลยซาวตอน5เดือนหมอบอกหญิง80%น้องอายไม่ยอมอ้าเห็นแวปเดียวอีกไม่กี่วันก็จะ6เดือนว่าจะซาวใหม่กลัวจู๋จะโผล่มาจังเลยค่ะ😅

VIP Member

บ้านนี้ซาวน์ตอน22วีคหมอบอกผู้หญิง90%นะคุณแม่ อีก10%หมอเหลือไว้เผื่อจู๋น้องโผล่ตอน28วีค ซาวน์ตอน28วีคไม่มีจู๋โผล่คุณหมอถึงยืนยันผู้หญิง100%

อุ้ย...ซาวโรงบาลหมอก้บอกว่าผู้หญิงแต่ไม่ชัด นี่ก้ไม่มั่นใจเหมือนกันมีแพลนจะไปคลีนิกวันจันทร์นี้จ้า...

บ้านนี้ หมอ บอกผู้ชาย เพราะชัดเจนตั้งแต่แรกเลยค่ะ ยิ่ง อายุครรภ์มากขึ้น ไปซาวด์ 4 มิติ ชัดเจนเลย

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะ ตอน4เดือน หมอว่าได้ผู้หญิง พอ5เดือน หมอบอกได้ผู้ชาย

ของเราหนแรก หมอบอกน่านะจู๋ พอหน2ซาวน์น้องถ่างขาพอดี หมดกัน อยากได้ผู้ญ

เหมือนบ้านนี้เป๊ะเลยค่ะทีแรกบอกผู้หญิง พอซาวอีกทีจู๋โผล่ซะงั้น🤣🤣

มีหลายคนค่ะหมอซาวด์ว่าผู้หญิง แต่คลอดออกมาเป็นผู้ชาย😅

เหมือนกันค่ะ15,17,19w หมอบอก ญ ผลตรวจน้ำคร่ำออกได้ลูกชายจร้า

เมื่อวานหมอบอกน่าจะ ผญ. กลัวจะเป็น ผช.จังค่ะ 😆