29 Các câu trả lời

อันตรายนะคะ

อันตรายค่ะ

อันตรายค่ะ

หาหมอค่ะ

หาหมอค่ะ

อันตรายค่ะ หาหมอด่วน

12สัปดาห์ท้องยังอ่อนยุนะคะไม่ควรมีเพศสัมพันธ์...ของเราหมอห้ามนะคะตอนท้องอ่อนๆจนตอนนี้30สัปดาห์แล้วก้อยังไม่เคยมีเลยคะห่วงลูกสามีก้อเข้าใจและห่วงลูกเหมือนกัน

VIP Member

หาหมอเลยค่ะ

เราเป็นคนนึงที่มีบทเรียนกับเรื่องนี้ หาหมอเถอะค้ะ เผื่อความปลอดภัยของน้อง เราเสียน้องไปแล้ว 12 วีค ค้ะ

ปกติเลยค้ะ ท้องอาจจะปั้น ของเราเลือดออกนิดเดียวเองนะ ก็คิดว่าไม่มีอะไร เพราะหลังจากนั่นก็ไม่มี จนตอนนี้น้องไม่อยู่แล้วค่ะ หาหมอดีที่สุดจริงๆค้ะ

Câu hỏi liên quan