38 Các câu trả lời

17มิถุนา ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แต่อึดอัดมากลุกนั่งยาก บางทีก็ปวดจิมิแล้วค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ปวดจิมิมากเวลาพลิกตัว

กำหนด9มิถุนา เริ่มมีอาการเตือนๆบ้างแล้ว เตือนตั้งแต่36+5ค่ะ ตอนนี้37+4แล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด13มิถุนา มีอาการเจ็บเตือนตั้งแต่35weeks ตอนนี้37+1ยังเงียบอยู่เลย

ตอนนี้ปวดขาหนีบ เวลานอนจะจี๊ดจิมิเหมือนน้องมาดัน วันนี้หมอนัดอีกรอบค่ะ

37W1วันค่ะ ขอหมอผ่า4มิถุนายน

บ้านนี้กำหนด 4 มิ ย แต่หมอนัดผ่า28นี้ค่ะปวดหน่วงท้องมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้2มิถุนายน​คะเงียบเหงา​มากๆทำทุกทางแล้วน้องก็ยังเงียบ

ทีม 2 มิถุนายน ลุ้นทุกวัน เจ็บเตือนนานแล้ว แต่ตอนนี้เงียบมาก

บ้านนี้เงียบมากก 37 สัปดาห์แล้วไม่มีวี่แววว่าจะคลอด 😂

บ้าน36+6ม่มีอาการอารัยเกิดขึ้นเลยค่ะแม่อึดอัดมากเลย

38+1ค่ะ หมอนัดเชควันนี้เลย แต่คาดว่าจะผ่า30พค.นี้ค่ะ