7 Các câu trả lời

ที่จิงน้องดิ้นนั่นแหละค่ะแต่เพราะว่าน้องยังตัวเล็กค่ะ เราเลยรู้สึกว่าเค้าตอด ส่วนที่ดิ้นตรงท้องน้อย เพราะมดลูกจะขยายตามอายุครรภ์ค่ะ น่าจะใหญ่ถึงประมาณสะดือแล้ว

คืออาการน้องเริ่มตัวใหญ่และดิ้นค่ะ น้องตัวโตขึ้นตามอายุ แม่จะรู้สึกน้องดิ้นค่ะ พอเข้าไตรมาสสามก็จะรู้สึกเยอะขึ้นแม่เลยต้องนับการดิ้นค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะ น้องเริ่มตัวใหญ่ขึ้นและดิ้นค่ะ น้องจะใหญ่ตามอายุครรภ์ค่ะ

ปกติค่ะ จะรู้สึกตอดก่อน หลังๆจะเริ่มดิ้น

ตอดที่เดียวกันเลยค่ะ แต่ตอดช่วง17Wกว่าๆ

ขอบคุณสำหรับคำตอบของทุกๆคนเลยนะคะ.🖤

อาการเริ่มแรกค่ะ น้องตอด