18 Các câu trả lời

บ้านนี้ทานยาไม่ได้ ไม่ทานสักอย่าง รู้นะคะว่าไม่ดี แต่พยายามกินอาหารที่มีประโยชน์ต่อเค้ามากสุด ปัจจุบัน 34 วีค น้องก็ปกติคะ

เป็นค่ะ แม่ๆทุกบ้านแนะนำดีมากๆเลย แก้ไขปัญหาได้จริง ตอนนี้ขอหมอเปลี่ยนยาแล้วไม่แพ้แล้วค่ะ ลองดูนาคะ✌🏻

ทานพร้อมขนมที่ชอบค่ะ ถ้าไม่ได้จริงๆ รีบปรึกษาหมอค่ะ หมออาจจะเปลี่ยนตัวยาให้ได้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะตอนนี้ได้รับคำแนะนำจากแม่ๆหลายทันก็ทำให้หายอาเจียนแล้วค่ะ

อาเจียนหมดไส้เลยค่ะ แพ้ท้องก็หนักอยู่แล้ว เลยขอเปลี่ยนยาค่ะ

ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นค่ะทุกขอบเม้นมีประโยชน์มากค่ะ

กินก่อนนอนค่ะแต่ก็อาเจียนค่ะกินไปไม่ถึง10นาทีเลยค่ะ

หมอเปลี่ยนตัวยาให้ก็หายค่ะ ปรึกษาหมอเลยค่ะ

เราค่ะ เปลี่ยนไปกินยาช่วงก่อนนอนแทนก็หายนะคะ

เป็นค่ะ ย้ายไปกินก่อนนอนก็ดีขึ้นค่ะ