73 Các câu trả lời

ไม่เป็นไรนะคะคุนแม่หมอสมัยนี้เก่งๆๆทั้งนั้นค่ะ

เป็นกำลังให้แม่นะคะ สามารถผ่าตัดได้ถ้าเค้าโตคะ

TapFluencer

ใจเย็นๆค่ะมันต้องมีทางรักษาสิสู้ๆๆนะค่ะคุณแม่

รักษาได้ค่ะ เมื่อถึงวัยที่สมควร ผ่าตัดได้ค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่อย่าเครียดเป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ หมอน่าจะมีวิธีรักษาให้นะคะ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงน่าาา

มีวิธีรักษาค่ะแม่ ปรึกษาคุณหมอเด็กได้เลย

ขอเป็นกำลังใจให้คุณพ่อ คุณแม่น่ะครับ ✌✌

สู้ๆค่ะแม่ใจเย็นๆหมอต้องมีวิธีช่วยค่ะ

Câu hỏi liên quan