22 Các câu trả lời

เราซาวด์ครั้งแรกตอน7 วีคก็ไม่เห็นกว่าจะเห็นน้องชัดเจนเปนรูปเปนร่างเลยก็ตอน 10วีคค่ะ

ซาวด์ผ่านช่องคลอดมั้ยค่ะ ถ้าหน้าท้องลองรออีกหน่อยนะค่ะ

ใจเย็นๆนะคะ ไข่อาจจะตกช้าค่ะ รอน้องอีกสักพักนะคะ

ซาวผ่านช่องคลอดค่ะ ตอน7w เจอตัวน้อง+หัวใจด้วยค่ะ

เหมือนกันค่ะ พึ่งด้6วีคเองค้ะยังม่เห้นยังน้อง

เราไปตอน 7w 2d เห็นแล้วค่ะได้ยินเสียงหัวใจด้วย😁

บ้านนี้ก็ไม่เจอเหมือนค่ะเจอแต่ถุงตั้งครรภ์

เร็วไปนิดหนึ่งค่ะ ปกติจะช่วงหลัง 8 สัปดาห์ไป

บ้านนี้ตอน6weekซาวด์เจอแต่ถุงไข่แดงค่ะ

รอดูอีกสักนิดค่ะ แม่ว่าน้องยังเล็ก

Câu hỏi liên quan