9 Các câu trả lời

VIP Member

รีบไป​ รพ.เลยค่ะแม่​ ทางนี้มีมูกเลือดตอน30w ไปถึงรพ.​ ปากมดลูกเปิด3ซม.แล้วค่ะ​ เลยผ่าคลอดก่อนกำหนดเลยค่ะ

น้องออกมา​ 1410กรัมค่ะ​ ตัวเล็กมาก​ อยู่ห้องnicu36วันเลยค่ะ​ แต่ตอนนี้น้องแข็งแรงดีแล้วค่ะ​ น้ำหนักล่าสุด​ 3345กรัมค่ะ

มีอาการปวดท้องถี่ๆ ท้องปั้น ท้องแข็ง ร่วมด้วยมั๊ยคะ ถ้ามีอาการปวดท้องร่วมด้วย ไปโรงบาลเลยค่ะ

ไป รพ.เลยค่ะ ตอนท้องแรกก็แบบนี้เหมือนกัน มีมูกเลือด พอถึงรพ.ปากมดลูกเปิด2เซน

เราคลอดตอน39w1dมีมูกเลือดเหมือนกันไปถึง รพ ปากมดลูกเปิด1เซน ได้คลอดวันนั้นเลย

มีมูกปนเลือดแบบนี้วันที่8ตอน4ทุ่มคลอดตี5วันที่9ค่ะ ไปเช็คดูก็ดีนะคะ

ไปรพ.เลยค่ะมีมูกเลือดวันที่18ตอน 2ทุ่มวันที่19 ตี4 คลอดเลยค่ะ

ของเรา 39w5d มีมูกใสๆออกมาต้องไปโรงบาลไหมค่ะ

หากไม่มีอาการอื่นๆยังรอได้ค่ะ

แม่ค้า 39 วีค นั่งซักผ้าแล้ว หน่วงท้อง ท้องแข็ง ข้ามคืน อื่นๆ ไม่เป็นอะไร ควรไปหาหมอมั้ยรึ รอดูก่อนค่ะ 25/11 นี้ก็เตรียมนัดผ่าแล้ว🥺

รีบเลยค่ะแม่ จะคลอดแล้ว