43 Các câu trả lời

คนแรกฝากตอน4W คนที่2ปัจจุบันฝากตอน5w3d เพราะรู้ตัวช้ากว่าคนแรก ใดๆรีบฝากดีที่สุดค่ะ

บ้านนี้ออกจากงานใช้สิทธิประกันสังคมต่ออีก6เดือนพอครบ6เดือนก็ใช้สิทธิ30บาทเลยค่ะ

TapFluencer

เราไปฝากตอน20ค่ะโดนหมอดุมากๆ ไม่กล้าค่ะท้องไม่กล้าบอกกใคร เเนะนำไห้รีบฝากค่ะ

คนที่บ้านฝากตอน5เดือนที่อนามัยหมอด่าแต่ถ้าเป็นคลีนิคคงไม่ว่าอะไร

ของหนูก็ยังไม่ได้ฝากเหมือนกันค่ะเเต่ว่าจะฝากเร็วๆนี้ ตอนนี้15+1w

ฝากรพ.ฟรีนะคะ เสียแค่ค่าธรรมเนียม30บาท หญิงไทยฝากครรภ์ฟรีคะ

ฝาก รพ.ใช้สิทธิ์บัตรทอง ไม่เสียสักบาทค่ะ ถ้าไม่เจาะน้ำคร่ำ

VIP Member

แม่รีบไปฝากเลยค่ะ จะได้ตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรมทัน

แนะนำให้ให้ไปค่ะ เพื่อสุขภาพของเจ้าตัวเล็ก

ฝากฟรีแทบทุกพื้นที่เลยคะแม่รีบๆไปฝากนะคะ

Câu hỏi liên quan