3 Các câu trả lời

ถ้าแม่ผ่าคลอดก็ไม่มีปัญหาอะไรจ้า ถ้าคลอดธรรมชาติน้องตัวใหญ่เสี่ยงคลอดยากค่ะแม่ บ้านนี้ก็เกินเยอะ แต่ผ่าคลอดเลยไม่ซีเรียสค่ะ

ออ ขอบคุณคะแม่ ที่แวะมาตอบ🙏🏻♥️

บ้านนี้33สัปดาห์ น้ำหนักน้อง1,972ค่ะแม่ น้ำหนักน้องเยอะมากๆเลยค่ะ คุณหมอแนะนำอย่างไรบ้างคะคุณแม่

น้ำหนักแม่บ้านนี้พุ่งขึ้นมา19กิโลเลยค่ะกลุ้มใจกับน้ำหนักตัวเอง วันที่26สิงหาเจาะเลือดตรวจเบาหวานวัดได้84รอดตัวไปค่ะ แต่คุณหมอก็แนะนำให้คุมค่ะ เพราะน้ำหนักแม่ขึ้นเยอะมากๆเลย😅

เราพึ่งจะ1956เองแม่ แม่เกินเยอะจังเสี่ยงเบาหวานมาก่อนหน้านี้มั้ยคะ

แม่สู้ๆน้า พยายามคุมอาหารนิดนึงนะคะถ้าไม่งั้นจะมีผลกับน้องค่ะ

Câu hỏi liên quan