7 Các câu trả lời

VIP Member

ฝากคลินิค แต่ไปตรวจนิฟที่คลินิคอื่นที่มีโปร ได้ผลมาแล้วก็เอามาให้คุณหมอที่คลินิคเราฝากอ่านให้ฟัง ซึ่งมีแค่เพศและhighหรือlow risk ปล.ได้ผลมาในแอฟพลิเคชั่น และ ต้องปริ๊นออกมาเองค่ะ

ถ้าเจอ โครโมโซม Y คือน้องผู้ชายค่าา

ทำได้ค่ะแม่ เราฝากครรภ์2 ที่ (เพราะครรภ์แฝด) เราตรวจกับที่A แต่ที่Bก็ต้องการผล เราแค่นำเอกสารจากที่Aให้Bค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากคลินิกไปตรวจรพ.รัฐค่ะ ไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ สิทธิปกส.ที่อื่นแต่อันนี้ที่คลินิกส่งไปค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ฝากคลินิก หมอส่งไปตรวจโรงพยาบาลรัฐโดยไม่ต้องออกค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ

บ้านนี้ฝากที่คลินิค แต่ไปตรวจคัดกรองดาวด์ที่โรงบาลรัฐในสิทธิ์ฟรีค่ะ

เจาะเลือดที่คลีนิคส่งตรวจแลปอีกทีค่า ตรวจแบบความแม่นยำ 70% 2800 ค่ะ

ตรวจที่ รพ.รัฐตรวจรู้หมดไหมคะ รู้เพศไหม

ร.พรัฐต้องเจาะเลือดดูความเสี่ยงก่อนคะถ้าเสี่ยงต่ำจะไม่ส่งไปเจาะน้ำคล่ำถ้าเสี่ยงสูงถึงส่งเจาะน้ำคล่ำเจาะน้ำคล่ำจะรู้เพศและก็ดูปากแหว่งดูความเสี่ยงดาวรอผลยืนยันอีกทีประมาณ3-4สัปดาห์ไม่มีค่าใช้จ่ายคะแต่ถ้าเสี่ยงต่ำคุณแม่อยากเจาะน้ำคล่ำดูก็ประมาณ4500-5000รัฐ

เราตรวจคลินิกที่ฝากครรภ์ค่ะ ตรวจnipt