8 Các câu trả lời

เราตั้งครรภ์อายุเกิน 35 ในท้องแรกอยู่ในกลุ่มเสี่ยงดาวน์ซินโดรมค่ะ เจาะน้ำคร่ำ ผลออกมาน้องปกติ ,ครรภ์ที่ 2 เจาะวันที่ 17 นี้ เราเชื่อว่าทุกอย่างจะปกติดี นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ของเราตรวจแบบเจาะเลือดผลออกมา เสี่ยงสูง 1:13 เจาะน้ำคร่ำผลออกมาลูก ปกติดีทุกอย่างค่ะท้องนี้ท้องที่ 3 แล้วจ้า แถมได้รู้เพศลูกอีกด้วยค่ะ

บ้านนี้ผลเจาะน้ำคร่ำพึ่งออกปรกติดีค่ะช่วงที่รอเครียดเหมือนกันค่ะ ท้องที่2ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตรวจเลือดเสี่งสูงค่ะ เจาะน้ำคร่ำตรวจซ้ำแล้วผลออกมาปกติดีค่ะ #ท้องที่3

บ้านนี้เสี่ยงสูง 1:150 จ้า ได้เจาะน้ำคล่ำผลออกน้องปกติค่ะ แม่ไม่ต้องเครียดนะค่ะ

เจาะแล้วค่ะ ผลออกมาน้องปกติค่ะตอนนี้ได้ 37W 4 D แล้วค่ะ ไม่ต้องคิดมากนะค่ะ

บ้านนี้เสี่ยงต่ำ 1/7700

บ้านนี้เสี่ยงต่ำ1/7389

Câu hỏi liên quan