2 Các câu trả lời

ข้อมูลไม่ถูกต้องนะค่ะ 1.ไม่ใช่วิตตามินจ้า แต่เป็นไอโอดีนค่ะตัวนี้ทานเพื่อไปช่วยเสริมสร้างการพัฒนาสมองให้ทารกในครรภ์ค่ะ 2.folicเป็นยาบำรุงเลือดช่วยบำรุงเลือดของแม่ที่จะมีส่วนไปช่วยสร้างระบบประสาทของลูกน้อย 3.แซลเซี่ยมไปช่วยเสริมสร้างกระดูกของคุณแม่และยังไปช่วยสร้างโครงร่างและกระดูกของลูก 4.FBCรึธาตุเหล็ก ก้จะช่วยเพิ่มธาตุเหล็กและช่วยให้การพัฒนาสมองและประสาทของทารกจ้า

VIP Member

ได้4ตัวเหมือนกันจ้า แต่คนละยี่ห้อตัวยาเดียวกันกับเราหมด อันแรกเป็นกระปุกยาบำรุงวิตามินรวม อันที่2โฟลิค อันที่3ซองเขียวแคลเซียม อันที่4เม็ดแดงๆ บำรุงเลือดเพิ่มเติม ยา3ตัววิตามินรวม บำรุงเลือดและโฟลิค กินพร้อมกันได้ แค่แคลเซียมให้ทานแยกไปอีกมื้อนึง

Câu hỏi liên quan