87 Các câu trả lời

บ้านนี้หักดิบเลยค่ะทรมารอยู่แต่ทนค่ะหาอย่างอื่นทำแทน

ไม่มีวิธีคะแม่ แค่ทิ้งไปเลย ไม่สูบอีกเลย เพื่อลูกคะ

อยู่ที่กำลังใจนะคะคุณแม่สู้ๆค่ะทำเพื่อลูกนะคะ

หาขนม ลูกอม คบเขี้ยวค่ะ จะได้ไม่ค่อยอยากบุหรี่

พอรู้ว่าท้องก็เลิกขาดเลยค่ะคิดถึงลูกใว้มากๆ

ต้องใช้วิธีหักดิบค่ะ คิดถึงหน้าลูกให้มากๆ

ปรึกษาที่โรงบาลได้ฟรีนะคะ คุณแม่สู้ๆนะคะ

VIP Member

หักดิบเรยจ้า นึกถึงลูกไว้เยอะๆสุ้ๆนะค่ะ

ปรึกษาหมอจ้า ทางออกที่ดีและถาวรที่สุด

คิดว่าทำเพื่อลูก ลูกจะได้ออกมาครบ32ค่ะ