17 Các câu trả lời

ทางนี้ 27 วีค เเล้วคะ เริ่มเป็นตั้งเเต่ 25 วีค ตั้งเเต่ท้องเริ่มโตก็เป็นเลยคะ ตอนนี้ยังไม่หายเลย หิวนะคะ เเต่กินนิดเดียวก็เเน่นเเล้ว หายใจลำบากเหนื่อยมาก หรือเป็เพราะอากาศร้อยก็ไม่รู้คะ

เหมือนกันเลยคะแม่ กินนิดหน่อยก็อิ่มบางทีแอบหงุดหงิดเพราะหิวแต่กินไม่ได้🤣

เป็นค่ะ กินได้น้อย แต่หิวบ่อย คือต้องแบ่งเวลากินค่ะแม่ วันนึง3มื้อ ก็แบ่งเป็นวันนึง 4-5 มื้อ ค่ะ บ้านนี้เป็นบ่อย แต่ไม่ปล่อยให้หิวค่ะ

บ้านนี้25วีค6วัน แน่นท้องเริ่มหายใจลำบากตอนนอนด้วยค้ะ เริ่มเปนตั้งแต่24วีคกว่าๆค้ะ กินนิดกินหน่อย ก้อแน่นไปหมด

เดินแทบจะไม่ไหวแล้วค้ะ ยังไม่7เดือนเลย😁😁

น้องตัวโตขึ้นค่ะเลยไปเบียดกระบังลมคุณแม่ทำให้หายใจลำบาก แนะนำให้ทานอาหารที่ย่อยง่ายๆนะคะคุณแม่

ขอบคุณมากนะค่ะแม่🥰

บ้านนี้เป็นประจำเลยค่ะ ถึงจะกินน้อยกินมากก็เป็นบางวันไม่ได้กินอะไรก็แน่นท้องอยู่ตลอดเวลา

เหมือนกันค่ะรู้สึกว่าทานข้าวน้อยแต่รู้สึกแน่นหายใจไม่ค่อยสะดวก

ใช่เลยคะ อดทดไปด้วยกันค่ะแม่😅🥰

บ้านนี้เผลอกินเยอะบางทีก็ไปลวงคอในห้องน้ำสรุปออกหมดเรย✌️✌️

เเน่นจริงเเม่จนเเบบนอนทีหายไม่ออกเกือบขิตก็ว่าได้😂😂

เป็นเหมือนกันค่ะ จนเป็นกระดไหลย้อนหายใจไม่ออก อวกแตกเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ กินข้าวได้น้อยหายใจไม่ค่อยออก

บางทีแอบหงุดหงิดเลยคะคือหิวมากแต่กินไม่ได้😅

เป็นเหมือนกันค่ะ บางทีเผลอกินเยอะก็ทรมานตัวเอง

ใช่ค่ะแม่ ทรมานมากอยู่ยากหายใจลำบากมากค่ะ

Câu hỏi liên quan