38 Các câu trả lời

โรงพยาบาลกลางค่ะ สิทธิ์ประกันสังคม รอบแรกฝากครรภ์เสียไป500 ครั้งต่อไปฟรีจนครบ8 ครั้งรึเท่าไรตามสิทธิ์ฝากฟรีนี่ล่ะ อัลตราซาวด์200-500 /ครั้ง ส่วนตัวเสียแค่2 ครั้ง 500 ซาวด์แบบคลื่นความถี่สูงกับ200 แบบปกติดูน้ำหนักเบบี๋ แต่ได้ซาวด์ทั้งหมด4 ครั้ง เสียตัง2 ครั้ง

ฝากโรงพยาบาลบลันท์เมโมเรียล ที่อเมริกาค่ะ ประกันจ่ายทุกอย่าง ยกเว้นค่าตรวจNIPT มีส่วนต่างต้องจ่ายเองประมาณ1,700฿ แล้วก็มีค่ายาต้องจ่ายเองนิดหน่อยไม่เกินหลัก100฿ค่ะ

ฝากครรภ์ รพ. เปาโลโชคชัย 4 ค่ะ เฉพาะแพคฝากครรภ์อย่างเดียว 17,000 บาท (แพคเกจนี้ไม่เข้าร่วม ปกส. ค่ะ) นพ.วันชัย ดูแลดีมากค่ะ

โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า(ทหารเรือ)ค่ะ สิทธิ์ประกันสังคม รพ.ดูแลดีมากๆค่ะ สะอาดเป็นระบบ ช้าหน่อยแต่ดีค่ะ

ไปฝากครรภ์ครั้งแรกเสียเท่าไหร่ค่ะแม่ พอดีจะไปฝากวันจันนี้ค่ะ

คลินิกพิเศษ รพ.ศิริราชค่ะ ประมาณ 1 พันบาท/ครั้ง ถ้ามีเจาะเลือดหรืออื่นๆเพิ่มอีกประมาณ 1-2 พันค่ะ

Super Mum

บ้านนี้สิทธิ์ประกันสังคมโรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์ค่ะ ได้เสียแค่ไม่เท่าไหร่

สินแพทย์ค่า เป็นแพคเกจราคา23,000 โปรนี้ที่เคยถามอยู่ถึงประมาณธันวา67นะคะ

ฝากที่ รพ.สรรพสิทธิประสงค์อุบลราชธานี ใช้สิทธิบัตรทอง

รพ.รามาธิบดี กรุงเทพ พยาบาลกับคุณหมอดูแลดีมาก

รพ.สมเด็จพระปิยมหาราชรมณีเขต สิทธิบัตรทองค่ะ

Câu hỏi liên quan