13 Các câu trả lời

ลูกชายค่ะตอนสามสี่เดือนเเรกทั้งสิวขึ้นหน้าขึ้นหลังด้วยคอไม่ดำรักเเรดำคะตอนนี้33wเหมือนกันเเต่สิวหายเเล้วเหลือรักเเร้ไว้หลังคลอดค่อยจัดการค่ะตอนนี้ยอมเพื่อลุกค่ะ ✌

บ้านนี้ดำตั้งแต่ 4-5 เดือนเรยจ้า ยอมรับเรยว่าพลีกายสุดๆ ทั้งสิวทั้งดำ คือมาเต็ม ร่างพัง รับสภาพค่ะ หลังคลอดค่อยกลับมาสวยเอา 555+

มีสีคล้ำทุกข้อพับเหมือนกันค่ะ คุณหมอแนะนำให้ใช้เบกิ้งโซดาผสมน้ำผึ้ง ช่วยคุณแม่ได้ค่ะ ทาทิ้งไว้สัก 15 นาที แล้วล้างออก 😊

ยินดีค่ะ ลองไปทำดูนะคะ 😊

เป็นมาตั้งแต่ไตรมาสแรกแล้วค่ะ ได้ลูกชายค่ะ ทั้งคอทั้งหน้ารักแร้ดำหมดเลยค่ะ แถมหน้าก็มีแต่สิวอีก

คอ ขาหนีบ รักแร้ ดำมากกกกกก สิวผดขึ้นเต็มแผ่นหลัง ได้ลูกสาวค่ะ เด่วคลอดแล้วก็หายไปเองจ้า

คุณแม่ก็หายไปแล้วใช่มั้ยค่ะ อาการพวกนี้

เป็นจร้าคอดำมากๆพอคลอดก็ค่อยๆหายจร้าแต่แบบนี้ส่วนมากจะเป็นลูกผช.จร้า

ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์นะค่ะ ❤️

ได้ลูกสาวค่ะ แต่อาการดำเหล่านี้มาตั้งแต่ไตรมาสแรกเลย

สู้ๆนะคะ พลีชีพเพื่อลูกน้อย บ้านนี้ท้องเริ่มเเตกอีกด้วย5555

ไม่เป็นเลยค่ะ ได้ลูกชาย หร้าก็ไม่มีสิว ข้อพับไม่ดำ

33สัปดาห์เหมืแนกันค่ะ คอกะรักแร้ดำเหมือนกันค่ะ

รักแร้ดำค่ะคอนิดหน่อยท้องสอง33wแล้วท้องแรกดำมาก

หายค่ะจะจางไปเรื่อยๆค่ะ

Câu hỏi liên quan