140 Các câu trả lời

หมอที่ฝากท้องให้ผ่าที่37 ไหมคะแม่ หรือต้องมีภาวะเสี่ยงอะไรไหม บ้านนี้กลัวหมอไม่ผ่าให้ที่37วีค

บ้านนี้เจ็บท้องค่ะ หมอเลยให้ย่าเร่งให้ ปากมดลูกเปิด4เซน น้องไม่ยอมเอาหัวลง และปากมดลูกไม่เปิดต่อจ้า คุณหมอเลยให้ผ่า

VIP Member

สู้ๆๆค่ะเเม่อีกนิดเดว.ก่ผ่านเเล้ว.จะไก้เจอคนที่อยากเจอที่สุด

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้วน้องและคุณแม่คลอดง่ายๆนะคะ

สู้สู้ค่ะแม่😁✌🏻 สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกน้อยนะค่ะ

ตื่นเต้นแทนเลย ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และตัวน้อยน่าค้า 😂

VIP Member

เป็นกำลังใจให้จ้า คลอดแล้วเอาน้องมาอวดแม่ๆด้วยนะคะ

สู้ๆค่ะแม่ ดีใจแทนแม่จังเลยจะได้เจอหน้าตัวน้อยแล้ว

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ สู้ๆค่ะ ✌🏻✌🏻

สู้ ๆ นะคะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม้และน้องเลยนะคะ

VIP Member

สู้ๆคะแม่ ขอให้คลอดง่ายปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ❤