8 Các câu trả lời

ของเราก้อขึ้นแบบนี้นะ...จนไม่มั่นใจรออีก4-5วันตรวจซ้ำก้อยังจางยุเลยตัดสินใจไปตรวจเลือดดูสรุปว่าท้องค่ะแต่ค่ายังอ่อนๆยุจนตอนนี้ท้องได้3เดือนแล้วจ้า

ยินดีด้วยนะคะ

จางยังไงถ้าขึ้น2ขีดก็ท้องจร้า บ้านนี้ก็จางแบบนี้ตอนนี้13wแล้วค่ะ

Super Mum

จางก็มีสิทธิ์ท้องค่ะ อีก 3-4 วันตรวจใหม่ หรือเอาชัวร์ก็ไป รพ. ค่ะ

ขอบคุณนะคะ คืออีก2วันถึงจะถึงวันที่ประจำเดือนจะมา ลุ้นค่ะ

ของเราจางแบบนี้ค่ะสรุปว่าท้อง

รอากสองอาทิตย์ตรวจอีกทีก็ได้คะ

ค่ะ ขอบคุณนะคะ

รอตรวจใหม่นะคะ จางมากๆ

ขอบคุณนะคะ

เหมือนเห็นจางๆนะคะ

ใช่ค่ะจางมาก ต้องรอดูว่าอีกสองวันประจำเดือนจะมาไหมม

ตรวจใหม่อีกทีนะคะ

ถ้าแม่อยากให้มั่นใจแน่นอนนะคะ