6 Các câu trả lời

โอกาสแพ้หลายอย่างค่ะ แป้ง ผงซักฟอก แต่ของเราถ้าลูกเป็นแบบนี้เราจะทาแป้งให้เคาไม่นั้นจะเป็นแผลคล้ายๆรอยถลอก ช่วงกลางวันพยายามซับคอให้แห้ง น้องกินนมเสร็จก็เช็ดให้เเห้ง ไม่รู้รักษาถูกไม่ แต่ถ้าเป็นแบบนี้เราจะดูแลว่าคอน้องเปียกไม่

ผดร้อนค่ะ​ ที่บ้านก็เป็น​ ตอนนี้พยายามไม่ห่อตัวน้องเลยแต่กลางคืนก็อดไม่ได้กลัวลูกหนาว​ไม่รู้จะเอาอะไรทาให้ถึงหาย

บ้านนี้น้องได้เจาะเลือดหาเชื้อว่าติดเชื้ออะไรไหมแต่ไม่ติดจ้าผื่น3-4วันก็หายไปเอง

ใช่ตัวนี้นะแม่ลูกคนแรกเราใช้แล้วหาย ลูกชายพี่เราใช้ก็หาย

พาหาหมอดีกว่าค่ะ ขึ้นเยอะ

แพ้นำ้ซักผ้าไหมอะ

Câu hỏi liên quan