23 Các câu trả lời

ไม่มีสี ไม่มีกลิ่น น้ำไหลออกมาไม่รุ้ตัว อั้นไม่ได้. อาการบ่งบอกน้ำคร่ำรั่วจ้า. บ้านนี้เป็น คลอดน้องตอน 36+2

โทรหาหมอแล้วค่ะหมอบอกว่าให้สังเกตุอาการตัวเองไปก่อนค่ะเพราะไม่มีอาการปวดท้องหรือมีมูกเลือดออกมา

ขอบ้านนี้กะแบบนี้ค่ะไม่ปวดท้องแต่นำ้เดินใช้เวลา3ชัวโมงคลอดเลยค่ะ

ไปหาหมอแล้วค่ะหมอบอกว่าเป็นตกขาวค่ะยังไม่ใช้น้ำเดินค่ะ ขอบคุณทุกคำตอบจากแม่ๆมากนะค่ะ

นี้ก็เป็นค่ะตกขาวด้วยมีน้ำไหลออกมาด้วยค่ะเจ็บเตือนตลอดน่ะค่ะ

ไปหาหมอค่ะ ถ้าเจ็บตลอด

เหมือนน้ำเดินเลยนะคะ ทางที่ดีไปหาหมอดีกว่าค่ะ

ออกเยอะขนาดนี้​ น้ำคร่ำจ้า​ รีบไปหาหมอเลยค่ะ

ยืนเดินยังไหลตลอดไหม ถ้าไหลตลอดไปหาหมอเลยค่ะ

ไม่มีไรน่าห่วงจ้ะ😊

VIP Member

ไป รพ. ค่ะ ถึงแม้จะไม่มีอาการปวดท้อง

เหมือนน้ำเดินเลยค่ะ อาการคนใกลจะคลอด

ใช่ค่ะ

ไปหาหมอยังคะสรุปหมอบอกเป็นอะไร

Câu hỏi liên quan