6 Các câu trả lời

สงสัยจะหนีบไว้แน่ๆเลยค่ะ แต่ของเค้าซาวด์ครั้งแรกลูกสาวนี้อ้าขาให้ดูเลยค่ะ 5555555

ดีเเล้วจ้าคุณเเม่รู้เพศเร็ว ของเราอยากรู้ยังไม่รู้เลย😂

เราซาวด์4ครั้งถึงรู้เพศค่ะ น้องชอบหนีบชอบดิ้นหนีค่ะ คลอดมีนาเหมือนกันค่ะ

ขอให้เเข็งเเรงทั้งเเม่ทั้งลูกนะคะ

แม่ซาวที่ไหนคะ โรงพยาบาลหรือคลีนิค น้องหนีบขาไว้ไม่ให้เห็นหรือป่าวคะ

แม่ลองไปซาวที่คลีนิคดูค่ะ ถ้าเป็นคลีนิคหมอจะละเอียดกว่า สงสัยอะไรถามได้หมอ โรงบาลอาจจะคนเยอะค่ะ

เตรียมสีกลางๆก็ได้ค่ะแม่ คลอดแล้วค่อยจัดเต็ม

จ้าเเม่

หมอเรียนไม่จบหรอกค่ะซาว2รอบแล้วยังไม่รุ้เพศ

ซาวเเต่ล่ะรอบเราลุ้นทุกรอบเเต่ก็ผิดหวังตลอด คิดว่าจะรู้ว่าน้องเพศอะไร😂

งู้ยยยยย เห็นมือชัดเลยยย

ใช่ค่ะ😂