200 Các câu trả lời

ท้องจ้า ลูกอายุ 19แล้วเพราะหลั่งนอกนี่แหละ

ิไม่ท้องค่ะเเต่ถ้าหลั่งในท้องเเน่นอนค่ะ

คนแรกหลั่งนอก ท้องสองนี้ ฉีดยาคุมจ้า🤣🤣🤣

หลั่งนอกหรือหลั่งในก็ไม่ท้องสักที เรา😔😔

ตามอ่านเม้น มีคนเหมือนเราด้วย😑🤦🏼‍♀️น้องไม่มาสักที

หลั่งนอกตลอดจนตัวเล็กได้2เดือนล่ะค่ะ😁😂

ทำมา3ปี ไม่ท้องค่ะ มาท้องตอนจะ4ปี อิอิ😆😆

หลั่งนอก2ปีไม่ท้องจ้า... ปล่อยใน3เดือนติด

ท้องสิคะรออะไร 2 คนนี้เลยคะบ้านนี้ 😅😅😅

หลังนอกมา5 ปี ปล่อยในทีเดียวท้องเลย

VIP Member

ผลจากการหลั่งนอกตอนนี้น้อง7เดือนแล้ว

Câu hỏi liên quan