200 Các câu trả lời

ท้องจร้า เพราะในขณะที่ทำกิจกรรมอยู่นั้น ผชก้อมีการหลังน้ำออกมาอยู่แล้วจร้า

12 w แล้วคะ หลั่งนอก อย่างเดียวเฉพาะคิดว่าคงไม่ท้องหรอก5555. ที่ไหนได้มาจนได้

VIP Member

ตอนนี้ 23+6 w เพราะหลั่งนอก ไม่ใช่แค่หลั่งนอกแต่กินยาคุมด้วย น้องมาได้ไง 🤣

ไม่จริงเสมอไปนะค่ะเรากับสามีก็หลั่งนอกยังพลาดถ้าตอนนี้7เดือนแล้ว🤣🤣

ท้องค่ะ บ้านนี้ หลั่งนอกแถมทั้งเดือนมีอะไรกันครั้งเดียว ติดเฉยเลย😁

จากประสบการณ์ ท้องค่ะ หลั่งนอกทุกครั้ง ตอนนี้คลอดได้1เดือน3วันแล้ว

VIP Member

ตอนนี้คลอดน้องได้3เดือนกว่สแล้วคะ 555 กินยาคุมรึไม่ใส่ถุงเอานะค่ะ

ท้องค่ะ ได้ผู้หญิงด้วย ตั้งใจมาก 😄😄 เพราะคนแรกเป็นผู้ชาย 😊😊

หลั่งนอกมา9ปี พออยากมีปล่อยเดือนเดียวติดเลยค่ะ ตอนนี้ 22+4 week

มีโอกาสท้องได้ค่ะ นี่ก็ได้ลูกมาจากการหลั่งนอก 2 คนแล้ว😁😁

Câu hỏi liên quan