35 Các câu trả lời

บ้านนี้ลูกสาว3เหมือนกันค่ะ รอลุ้นตอนคลอดเผื่อเปลี่ยนเพศ😄😄

ลุ้นๆค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้อยากได้ลูกสาว 1 ลูกชาย1 แต่กลับได้ลูกชาย2คนเลย🥰😁

แม่บ้านนี้อยากได้ลูกสาว ท้องที่ 3 ท้อง1 ท้อง 2 ได้ลูกชาย

อิจฉาจังค่ะ

ท้อง3เหมือนกันค่ะ 2สาวแล้วอยากได้ชายบ้าง รอลุ้นอยู่ค่ะ

ขอให้สมหวังค่ะแม่

บ้านนี้รู้เพศชายตั้งแต่สามเดือนครึ่งแล้วจ้า

พ่อกำหนดเพศลูกน้าค่า นี่ก้ออยากได้ผุ้ชายค่ะ

ขอให้สมหวังนะแม่

ของเราท้อง4ก็ยังเป็นผู้หญิง หมดหวังแล้วค่ะ

คุณหมอบอกให้พอคงไม่ได้แล้ว😁

รูปเหมือนกันมากจ้าอยากได้ผู้หญิงมากๆๆค่ะ

ขอบคุนจ้าา

ยังไม่รุ้เพศแต่แม่หวังหญิงมากค่ะ😅😅

ขอให้สมหวังค่ะแม่

เหมือนกันเลย ลุ้นมาก ขอลูกชายเถอะ😂😂

แม่นี้คงไม่มีลุ้นแล้วค่ะ555