20 Các câu trả lời

บ้านนี้แม่เลี้ยงสายพันธุ์พิทบูลค่ะ ให้นอนในห้องด้วยกันแต่จะมีที่นอนของเค้าแยก บางครั้งเค้าคงจะสงสัยว่ามีอะไรในท้องแน่ๆ เค้าเคยเอาหัวมาซบที่ท้องค่ะ ซบไว้นานมากเหมือนคอยฟังเสียงหัวใจเต้นอีกดวง ที่บ้านเลี้ยงนิสัยดีเค้าไม่ดื้อ เค้าเคยเป็นเพื่อนเล่นกับหลานเลยคิดว่าน่าจะอยู่กับเจ้าตัวเล็กในท้องได้ จะได้เป็นพี่เลี้ยง เป็นเพื่อนเล่นกับน้อง แต่กลัวเผลอแอบเลียหัวน้องจัง5555

นั่นไงสิ่งที่กลัว😆😆 พอเผลอคงประมาณจะช่วยเลี้ยงน้อง และที่กลัวอีกอย่างคือ เผลอๆ อาจจะขึ้นไปนอนบนที่นอนกับน้องแน่ๆ🤗ตอนอยู่กับหลานก็เป็น เพราะหลานชอบเรียกให้มานอนด้วยกันค่ะ 😘😉

อยากเลี้ยงค่ะ​ส่วนตัวชอบหมามาก​ แต่แอบกลัวๆเวลาเราเผลอๆจะมาขย้ำลูกเรา​ 55555

แรกๆก็กลัวค่ะ แต่ให้เค้าคุ้นกันตั้งแต่แรกคลอดเลย แต่ก็อาจจะเป็นบางพันธุ์ด้วยมั่งค่ะ😅

ที่บ้านก็มีพี่เลี้ยงสี่ขาค่ะ แต่เป็นเจ้าเหมียวนะคะ ☺

น่าเอ็นดู

ให้เขารู้จักกันตั้งแต่ท้องแล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้เป็นเจ้าเหมียวค่ะ 😸

Super Mum

น่ารักจัง​เลย​ค่ะ​ 😍

ขอบคุณค่ะ😊

น่ารักจังเลยค่ะ

VIP Member

โกโก้ เฝ้าน้องงงงง

☺️☺️☺️☺️

ดีงามจังเลยค่ะ

น่ารักจังเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ☺️