อยากให้แม่ๆช่วยตั้งชื่อลูกให้หน่อยค่ะ ชื่อเล่นนะค่ะ

พี่ชายชื่อ เปา ค่ะ อยากได้ชื่อ ผู้หญิงทั้งผู้ชาย เพราะว่าแม่ยังไม่รู้เพศเลยว่าเพศน้องคือเพศอะไรนะค่ะให้เข้ากับชื่อพี่ชายสักหน่อยค่ะ ตอนนี้แม่ท้องได้ 8 เดือนแล้วค่ะ เดือนหน้าก็คลอดแล้วยังคิดชื่อไม่ออกเลยค่ะ

7 Các câu trả lời
Thành viên VIP

น้อง เป้ย ปีใหม่ ปุณ ปราง ปันปัน ปุ๋ย. ปุยฝ้าย ปีน. ปังปัง ปัด ป้อม

ผู้หญิง #น้องปรานปาลิน ผู้ชาย #น้องโปรดปราน

6y trước

ขอบคุณมากๆค่ะคุณแม่ ชื่อเพราะมากๆเลยค่ะ

ผู้หญิงน้องปราง ผู้ชายน้องปุณ

ช.เป้ กับ. ญ.ปลาย

6y trước

ขอบคุณมากๆค่ะคุณแม่ชื่อน่ารักมากๆค่ะ

ญ..ปีญ่า ช..ไปร์ท

6y trước

ขอบคุณมากๆค่ะคุณแม่ ชื่อน่ารักมากๆเลยค่ะ

ญ.ปิ่น ช.ปอนด์

ญ.ปราง ช.โปรด

6y trước

ขอบคุณมากๆค่ะคุณแม่ ชื่อน่ารักค่ะ

Câu hỏi liên quan