299 Các câu trả lời

เป็นมา2รอบคะตอนท้องทรมานมากรูปทีนั่งทีลำบากปวดบวมบางทีเจ็บจนร้องไห้เลย

เป็นอยู่ค่ะ1ปีแล้วและกำลังตั้งท้องกินยาหลายตัวแล้วไม่หาย แนะนำหน่อยจ้า

เคยค่ะ ตอนท้องแรก โผล่มาตกใจ ไปหาหมอ หมอว่าทำได้แค่ทายาไปก่อนเพราะท้อง

ไม่เคยเป็นคะ บ้านนี้ทาน Forlax ยาระบายช่วยตลอดการตั้งครรภ์และ ให้นมเลยจ้า

ตอนนี้29Wแล้วเป็นระยะ3แล้วกังวลกลัวเป็นปันหาตอนคลอดใครมียาแะนำไหมค่ะ

เคยคะ ทรมานมากๆ มากจนไม่อยากขับถ่ายเลย พยายามกินน้ำเยอะๆนะคะ

เป็นอยู่คะ แต่เป็นตั้งแต่ตอนก่อนตั้งท้อง ตอนนี้ก็ยังเป็นอย

เป็นค่ะ ตอนนี้ก็ยังเป็นอยู่เลยค่ะ

เป็นค่ะ กำลังงอกเลย อึเเข็ง ทรมานมากเบ่งทีเหมือนเบ่งลูก

33+3 ไม่เป็นค่ะ พยายามให้ตัวเองถ่ายทุกวัน กลัวจะเป็นค่ะ