30 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะ....แม่คลอดตอนน้องกี่วีคค่ะ เราก็แฝดเหมือนกัน ตอนนี้35วีคแล้ว หมอยังไม่ได้กำหนดวันที่จะผ่าคลอดเลย ขอให้แข็งแรงกันทั้ง3คนแม่ลูกนะคะ😘😘

แข็งแรงดีค่ะ ได้1เดือน15วันแล้วค่ะ คนพี่ตอนนี้หนัก4.4 คนน้องหนัง4.1 หมอว่าหนักเกินไปค่ะ น้องมีอาการหายใจแรง มีเสียงเหมือนมีเสมหะ หมอบอกว่าเพราะกินนมชงมากไป ไม่ดีต่อสุขภาพของน้องค่ะ แต่นมแม่ก็ไม่พอให้กินอยู่ดีเครียดเลยค่ะ😓

ยินดีด้วยนะคะ ดีจังค่ะแม่ได้น้องแฝด ขอให้แข็งแรง เลี้ยงง่าย โตไวๆนะคะ❤

ยินดีด้วยจ้าแม่ ขอให้น้องทั้งสองคนแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ❤️🎉

น่าเกลียด น่าชังจังเลยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้ง3คนเลยนะค่ะ

น่ารักจังเลยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งครอบครัวเลยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ💕

ยินดีด้วยจร้าขอให้น้องแข็งแรงทั้งคู่จร้า

ยินดีด้วยจ้า.แข็งแรงทั้งพี่ทั้งน้องนะลูก

ยินดีด้วยค่ะแข็งแรงๆนะค่ะคุนแม่

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

แข็งแรง​ทั้ง​คู่​นะค่ะคุณแม่

Câu hỏi liên quan