57 Các câu trả lời

บ้านนี้3เดือนครึ่งเริ่มสนใจท้าวตัวเองแล้วค่ะ อีกเดือน2เดือนคงเป็นแบบนี้แน่ๆเลย

เวลากินนมน้องจะเอามือจับเท้ายกกางอ้าซ่าเลยค่ะ 555

ขอบคุณแม่ๆมากนะคะ สำหรับคอมเม้นท์ ตอนนี้น้อง 6 เดือน 4 วันแล้วค่ะ ซนมาก

เหมือนกันเลยจากเด็กอมมือเป็นเด็กอมเท้ามาพักนึงแล้ว4m26d😆😆

VIP Member

บ้านนี้กำลังพยายามจับค่ะ ยกขึ้นสูงไม่ได้ ขาสั้น+ติดพุง555

เดี๋ยวอีกนิดก็ถึง 555

น้องโยกไปไม่ถึงเพราะติดพุงค่ะ555 น้องโดนัท5เดือน4วันค่ะ

บ้านนี้ดึงจนถึง 555

VIP Member

5 เดือน 25 วัน คุยเก่งค่ะ จับเท้าตัวเองได้แต่ไม่ถึงปาก😂

บ้านนี้ชอบกรี๊ดค่ะ 555

เปลี่ยนเป็นอมนิ้วเท้าแทนแล้วววว หน้าตาจิ้มลิ้มมาก

555 ดื้อมากค่ะตอนนี้ ไม่รู้ได้ลูกสาสหรือลูกชาย

ลูกสาวก้อดูดนิ้วเท้าเหมือนกัน ตอนนี้เกือบ6 เดือนคะ

5555 ต้องผ่านช่วงนี้กันทุกคนใช่หมั๊ยคะ

4m 27d ยังอมเท้าไม่เป็น แต่เกาหัวแขนขาได้ ยุงกัด 😅

เอ็นดู

บ้านนี้ขายาวไปหน่อย มันก็จะเต็มปากเต็มคำหน่อยๆ

บ้านนี้ติดพุง แต่ฝึกจนถึง 555

Câu hỏi liên quan