12 Các câu trả lời

เป็นไปได้สูงค่ะ ท้องแรกเราออก38w4d ออกก่อนกำหนดจริง10วัน ท้องนี้ท้อง2 ได้37wแล้วกำหนด28เมษาแต่ก็คงออกก่อนเหมือนเดิมเพราะเริ่มมีอาการมากๆ หมอบอกหัวน้องอยู่ต่ำมากๆแล้วด้วย

มีโอกาสคลอดได้ตั้งแต่37สัปดาห์ขึ้นไปค่ะแม่ต้องสังเกตุอาการดีๆๆบางคนก่อนกำหนดบางคนก้อหลังกำหนดก่อนหลังประมาณ1อาทิตย์ค่ะ

เป็นไปได้สูงคะ แต่บางคนน้องไม่ยอมออกจนครบ40วีคก็มีคะ ต้องสังเกตุตัวเอง ว่ามีน้ำเดิน มูกเลือด หรือปวดท้องถี่รึป่าวคะแม่

มีค่ะถ้ามีมูกขุ่นหรือมูกเลือดน้ำเดินไปหาคุณหมอได้เลยค่ะ ทางนี้40วีคแล้วยังไม่แตกเลยค่าท้องแรกด้วย

บ้านนี้กำหนดจริง3 พ.ค. โดนย้ายมา25เมษาคะแต่บ้านนี้น้องไม่กลับหัวคะ

วันเดียวกันเลยค่ะแต่ทางที่หนวงท้องน้อยเจ็บจิมิปวดขาหนีบมาก

30 week ก็คลอดได้ค่ะ ไม่มีอะไรแน่นอน

เราก็4พค.ตอนนี้เงียบมาก🥵🥵🥵🥵

วันเดียวกันคะกลับหัวรอเเล้ว

VIP Member

มีโอกาสคลอดได้เสมอค่ะ

Câu hỏi liên quan