40 Các câu trả lời

ถ้าฝากครั้งแรก แนะนำพาแฟนไปด้วยค่ะ หมอจะได้ตรวจเลือด หาความเสี่ยงในเด็ก

ไม่เป็นไรค่ะ ตรวจเลือดแม่คนเดียวก็ได้ถ้าพ่อต้องทำงานอยู่คนละ ที่

ได้จร้าแม่ถ้าตรวจเลือดแล้วไม่มีปันหาอะไรก็ไม่ต้องเอาพ่อไปตรวจ

ไปได้ค่ะ แต่อยากไห้เอาคุณพ่อไปด้วยบางทีหมอก้อต้องตรวจเลือด จ้า

บ้านนี้ไปคนเดียวตลอดค่ะ...ห่างกันกะพ่อเค้าตั้งแต่พึ่งท้องค่ะ

บ้านนี้หมอบอกให้เอาพ่อไปด้วยค่ะต้องเจาะเลือดพร้อมกัน

ได้ค่ะ แม่ตรวจเลือดไม่พบกลุ่มเสี่ยงก็ไม่ต้องตรวจพ่อ

ควรพาพ่อเด็กไปด้วยค่ะ คุณหมอต้องตรวจเลือดพ่อและแม่

ได้ค่ะแม่ เราก็บอกเหตุผลส่วนตัวกับหมอ หมอเข้าใจค่ะ

ได้ค่ะแต่สามีไปด้วยก็ดีกว่าค่ะ จะได้ตรวจเลือดคู่

Câu hỏi liên quan