19 Các câu trả lời

เปนกำลังใจให้ค่ะ เราเคยเปนท้องลม2ครั้งและแท้งตอน5เดือนครั้ง แรกที่รู้ว่าท้องก้อกลัวนะค่ะแต่ตอนนี้ท้องได้13wแล้วค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ เข้าใจหัวอกคุณแม่ที่เคยเป็นท้องลม เพราะเราก้อเคยท้องลมเหมือนกัน

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-52945)

สู้ๆ ค่ะ เป็นมาแล้ว 2 ครั้งเหมือนกัน ท้องนี้ได้ 5 เดือนแล้ว เป็นกำลังใจให้นะคะ

ตรวจแล้วคับน่าจะแท้งอีกแล้วท้อเลย4ครั้งไม่เห็นหัวใจครั้งก่อนเห็นและมีเสียง

บ้านนี้ท้องลมหลายครั้งเหมือนกันค่ะพอครั้งนี้ท้องแบบงงๆ เลยคิดในใจอะไรจะเกิดก็เกิดปลงปล่อยวางไม่เครียดเฉยดูคลิปตลกและอีกอย่างเราไม่ทำงานเลยนอนนิ่งๆ ตอนที่ซาวน้อง6wเจอแต่ถุงเราก็เฉยๆหมอนัดอีกที8w ผลสุดท้ายเจอน้องค่ะพร้อมหัวใจเต้น ตอนนี้11wแล้วค่ะ ทุกอย่างอยุ่ที่สภาพจิตใจด้วยนะค่ะห้ามกังวลและหลายๆอย่าง เพราะบางทีกังวลไปเครียดไปน้องจะหยุดพัฒนาตัวเอง สู้ๆนะค่ะ

เห็นตัวอ่อนน้องแล้ว เหมือนเราเลยค่ะสู้ๆๆนะคะ นี่ก็กังวลไปหมด

ขอให้เบบี๋เจริญเติบโต แข็งแรงสมใจคุณพ่อคุณแม่นะคะ

ขอให้เห็นน้องชัดๆเลยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆ ค่ะ เราแท้ง 2 รอบ รอบนี้ท้อง 3==7 เดือนค่ะ

เป็นกำลังใจให้จ้าขอให้สำหวังนะคะ

Câu hỏi liên quan