20 Các câu trả lời

ไปฝากครรภ์ตามนัดแพทย์ก็จะนัดเอง ใจเย็นๆ ได้ฉีดแน่ๆอยู่แล้ว ถามในนี้ก็ไม่มีใครให้คำตอบได้ (ไม่ใช่หมอ ไม่ใช่คนฉีดให้) เพราะสามารถฉีดช่วงไหนก็ได้ ในตลอดระยะเวลาตั้งครรภ์ เดี๋ยวแพทย์จะประเมินเอง

บ้านนี้ตั้งแต่ตั้งครรภ์จนคลอดไม่ได้ฉีดวัคซีนเลยค่ะ ได้แต่ยาบำรุงมาทานค่ะ

บ้านนี้ตอน8วีคค่ะ ฉีดวันไปฝากท้องเลยค่ะตอนนี้ฉีดได้2เข็มอล้วค่ะ

ของเราฉีดบาดทะยักเข็มกระตุ้นตอนฝากแล้วก็ไข้หวัดใหญ่ตอน19วีค

ฉีดบาดทะยัก ตอนฝากท้องเข็มแรก ฉีดอีก ห่างกัน1เดือนจ้

บ้านนี้ยังไม่ได้ฉีดสักเข็มเลยค่ะ 17วีคแล้ว

34 สัปดาห์ยังไม่เคยฉีดค่ะ น่าจะแล้วแต่รพ.มั้ยคะ

บ้านนี้19วีคค่ะฉีดบาดทะยักกับไข้หวัดใหญ่ค่ะ

12 วีค บาดทะยัก 1 เข็มค่ะ ตอนนี้เพิ่ง 14 วีคค่ะ

บ้านนี้ฉีดวันเเรกที่ไปฝากเลยจ้า

6week วัคซีนบาดท

29วิค​ ไม่เคยฉีดเลยคะ​ ฝากคลีนิก