28 Các câu trả lời

ซาวด์ค่ะ ซาวด์ฟรี2 ครั้ง ครั้งที่3 เสีย450 บาท แล้วก็ใกล้คลอดฟังเสียงการเต้นหัวใจลูกและการดิ้น 3 ครั้งๆละ250 บาท แต่ของเค้าฝากรัฐแต่ไม่ได้ใช้สิทธิ์ของรพ.นะคะ ฝากแบบจ่ายเงิน

ฝากคลีนิคนอกเวลาของ​ รพ.รัฐซาวด์ทุกที่ฝากครรภ์ค่ะหรือตามเราต้องการค่ะถามอะไรบอกหมดถ้าไม่ถามพยาบาลก้อจะถามว่าแม่มีอะไรสงสัยถามอาจารย์ได้เลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกซาวด์ครั้งแรกตอน 4 เดือน.. ครั้ง2. ตอน 8 เดือนค่ะ.. จนมาท้อง2 ซาวด์ครั้งแรกตอน 3 เดือนค่ะ ครั้ง2. ตอน 4 เดือน ซาวด์อีกทีน่าจะ 7-8 เดือนค่ะ

ซาวด์ค่ะ แต่ซาวด์แค่ 2ครั้งหากไม่มีความผิดปกติ จะซาวด์ประมาณอายุครรภ์ 16-20wค่ะไม่แน่ใจ แล้วก็ซาวด์อีกที 36 w ค่ะ

ซาวด์แค่ไปฝากตอนแรกเพราะดูว่าเจอเด็กไหม แล้วก็ตอน5เดือน ตอนนี้7เดือนกว่าแล้วยังไม่ได้ซาวด์เลยค่ะ

ซาวค่ะ แต่เห้นเพื่อนบอกซาวแค่2ครั้งตอนฝากกับตอนไกล้จะคลอด บางคนบอกไม่ได้รูปที่ซาวด้วยค่ะ

VIP Member

ซาวค่ะ เราใช้สิทธ30บาท แต่ดูไม่ล่ะเอียดเท่าไหร่ ยิ่งถามว่าเพศอะไร จนป่านนี้ก็ยังไม่รุ้37wแลัว

เหมือนกันเลยค่ะแม่

ลูกคนแรกก็ฝากรัฐ ซาวครั้งเดียว ค่ะ แต่คนนี้ ฝากเอกชนซาว 10ครั้งจนครบกำหนดคลอด ค่ะ

ของเราซาวด์รอบเดียว4เดือน ตอนนี้9เดือนแร้วก็ยังไม่ซาวด์ รอออกทีเดียวเลยมั้ง😅

บ้านนี้ชาวตั้งแต่ไปฝากและชาวทุกรอบที่นัดเลยคะตื่นเต้นตลอดเลย

Câu hỏi liên quan