42 Các câu trả lời

โรงพยาบาลรัฐประจำจังหวัดค่ะ เพราะท้องนี้เรามีภาวะแท้งคุกคามและรกเกาะต่ำค่อนข้างอันตราย หมอคลินิคไม่รับฝาก หมอ รพ.เอกชนตามสิทธิ์ก็แนะนำให้ฝากที่โรงพยาบาลประจำจังหวัดเลยทั้งเครื่องมือ บุคลากรมีความพร้อมกว่า ฝากที่อื่นที่สุดแล้วถ้ามีภาวะเสี่ยงก็ต้องส่งตัวต่อมาเหมือนเดิม เราเลยเลือกฝากตามคำแนะนำ การบริการอาจจะช้าคนเยอะ แต่ก็อุ่นใจดีค่ะ

โรงพยาบาลศิริราชคะ่ ดีมากเลยคะ่ ตอนท้องน้องอายุยังไม่ถึง20 ทาง รพ จะมีหน่วยดาวชมพู สำหรับแม่วัยรุ่น คอยสอบถามและดูแลอย่างดีคะ่ตอนนี้คลอดแล้ว น้องอายุ 11 วันแล้วคะ่

เช่นกันคะ่ ขอให้แม่และน้องแข็งแรงทั้งครูคะ่

บ้านนี้ฝากที่ รพ.ค่ะ เมื่อวานฝากวันเเรก อายุครรภ์ 8 week ค่ะ

รพ เกษมราษฎร์ ประชาชื่นค่ะ อายุครรภ์6สัปดาห์😻

เราที่ บีแคร์ค่ะ คุณหมอดูแลเอาใจใส่ค่ะ

รพ.เกษม​ราษฎร์​อินเตอร์​เนชั่นแนล​ค่ะ

โรงพยาบาลบางปะกอก1 กับคุณหมอกอบชัยค่ะ

คลีนิกข์​ค่ะ​ ดูแลให้คำปรึกษา​ดีค่ะ

คลอดโรงพยาบาล โอเวอร์บุ๊คเชียงรายคะ

โรงพยาบาลเปาโล พหลโยธินค่ะ

Câu hỏi liên quan