9 Các câu trả lời

นี้ซาวข้างนอกโรงพยาบาลเหมือนกันค่ะ ไม่ใช่4D แต่เป็น3Dค่ะ ซาวตอน25W จากที่อ่านดู ควรซาวด์ตอนที่อายุครรภ์ประมาณ25-29 จะได้ภาพชัดเจนค่ะ แต่ก็ขึ้นอยู่กับน้องด้วยว่าจะให้ความร่วมมือมั้ย 😁แต่ถ้าซาวตอนอายุครรภ์มากภาพจะไม่ค่อยชัดหรือไม่ค่อยสวยค่ะ เพราะน้องเริ่มตัวโต เต็มท้องคุณแม่มีหนังท้องมาบัง...😆

ได้ค่ะ เราฝาก รพ เอกชน แต่จะไปซาวด์คลินิก เพราะ รพ แพง 😂

ได้ค่ะ​ ฝากรัฐเหมือนกันค่ะ​ แต่ไปซาวน์คลีนิค

ประมาณ​1000กว่าค่ะ​

ได้ค่ะ ถือสมุดพกไปได้เลยค่ะ

ถือสมุดไปแจ้งเขาตรวจอย่างเดียวได้หาริอค้ะ

VIP Member

ได้ค่ะ ของเราซาวด์ตอน30weeks

VIP Member

ได้ค่ะคุณแม่ ไม่มีปัญหา

VIP Member

ได้ค่ะ​ ก็เสียเงินเอง

ได้ค่ะ

VIP Member

ได้ค่ะ

ขอบคุณจ้า😊😊

Câu hỏi liên quan