6 Các câu trả lời

คุณหมอจะนัดจนกว่าจะคลอดนะคะแม่ และก็จะมีนัดหลังคลอดอีกด้วย แม่ลองเช็คที่คลีนิคใหม่นะคะ ไม่น่าจะมีเหตุการณ์แบบนี้

บ้านนี้ผ่าคลอดนัดครั้งสุดท้ายตอน 36w ค่ะ ถ้าคลอดเองก็นัดยันคลอดแหละแม่ และนัดตรวจแผลตรวจหลังคลอดต่ออีก 2 รอบ

ไม่มีเลิกนัดนะคะแม่ นัดจนคลอด ยิ่งใกล้คลอดยิ่งนัดถี่ขึ้น เจอแบบนี้รีบเปลี่ยนคลินิกที่ฝากดีกว่าค่ะ

นัดจนกว่าจะคลอดค่ะ บ้านนี้ฝากพิเศษด้วยหมอก็จะตามไปทำคลอดให้ด้วยค่ะ

TapFluencer

ไม่เลิกนัดนะคะ ยิ่งอายุครรภ์เยอะๆยิ่งนัดถี่ขึ้นจ้า

คลินิคที่เราฝากท้องพยาบาลบอกเราว่าไม่นัดเเล้ว เราก็ไม่รู้ค่ะเพราะพึ่งท้องเเรก

นัดจนกว่าจะคลอดค่ะ

คือถ้าเขาไม่นัดเราเเล้วเราต้องไปฝากที่โรงพยาบาลเลยใช่มั้ยคะ

Câu hỏi liên quan