3 Các câu trả lời

เราฝากคลินิกหมอดาเนียล ตลาดมีนบุรี ฝากครั้งแรก 1,400 มีการตรวจเลือด+อุลตราซาวด์ ครั้งต่อไปประมาณ 600-800 ขึ้นอยู่กับว่ามีการฉีดวัคซีนหรือตรวจเบาหวานไหม+อุลตราซาวด์ทุกครั้งค่ะ

เราฝากรพ.รัฐ ใช้สิทบัตรทอง ครั้งแรกเสีย 50 บาท ครั้งต่อๆไป ไม่เกิน 100 บาทค่ะ หลายๆครั้งก็ไม่เสียเลย เสียแค่บางรอบที่ได้ยาเพิ่ม

ส่วนเพื่อนเราฝากคลินิก ครั้งแรก 1800 ครั้งต่อๆไป ครั้งละ 800-1000 แต่ได้ซาวทุกเดือนค่ะ

Super Mum

ขึ้นอยู่กับสถานพยาบาลนั้นๆค่ะ แนะนำแม่โทรสอบถามทาง รพ. โดยตรงนะคะ

Câu hỏi liên quan