87 Các câu trả lời

ฝันว่าไปเข้าร้านเพชร ยืนเลือกสวมแหวนเพชรค่ะ ตอนนี้ท้องได้ 6week แล้ว

แม่บ้านนี้ฝันเก็นช้างทรงของกษัตริย์มาวิ่งไล่ค่ะ ได้ลูกชายเลย😁

ฝันว่าได้อุ้มเด็กค่ะ แล้วเรารักเขามากเอ็นดูเขามากรู้สึกผูกพัน

ฝันเห็นพญานาคค่ะก่อนจะท้องแล้วทางบ้านก็ฝันเห็นเด็กตลอดเลนค่ะ

ฝันว่าไปร้านทองร้านเพรชค่ะและได้ใส่แหวนเพรชใส่กำไลด้วยค่ะ😅😅

ไม่ฝันอะไรเลยค่ะ มีแต่แม่ของแม่กับพี่สาวที่ฝันว่าได้อุ้มเด็ก

ฝันว่ามีลุงคนนึ่งจูงมือเด็กคนนึ่งมาให้ค่ะเขาบอกว่าของขวัญ

เเฟนฝันว่าได้นอนเลี้ยงลูกด้วยกันค่ะพอผ่านไปปนานน้องมาเลย

บ้านนี้ฝันว่าใส่แหวนโน่นนี่นั่นตลอดจนได้ลูกสาวสมใจเลย🥰

ฝันว่าได้กินมันม่วงเผา สามีซื้อมาให้กินอร่อยสุดในชีวิต