640 Các câu trả lời

เราค่ะ ฝันแบบนี้เลย สร้อยจี้รูปหัวใจเหมือนกันด้วย ข้อมือทองด้วยค่ะ เส้นใหญ่ๆในฝันนี่ดีใจมากที่สามีเอามาใส่ให้ มันสวยถูกใจ ไม่กี่อาทิตย์ตรวจดูน้องมาเลยค่ะ พอ4เดือน ซาวด์ดูคุณหมอ บอกได้ผู้หญิงค่ะ👏🏻😻

ก่อนรู้เพศฝันเยอะมาก ทั้งฝันว่าได้สร้างพระพุทธรูป ฝันว่าได้ใส่แหวนเพชรนิ้วนางข้างซ้ายบ้าง ใันว่าได้ใส่สร้อยพระบ้างแหล่ะคะ ก็คิดว่าได่ลูกชาย เพราะเกี่ยวกับพระ เดาเองคะพอ แต่พอซาวด์ได่ลูกสาวคะ😄

ของเราฝันว่า ได้เหรียญพระพิฆเนศ เห็นองค์พระพิฆเนศองค์ใหญ่ๆ ฝันว่ามีคนแก่เอามาให้ เค้าถามเราว่าอยากได้ไหม เราอยากได้ก็หยิบมาเลย5555 พี่สะใภ้ก็ฝันเห็นพระพิฆเนศค่ะได้ลูกชาย แต่เรายังไม่ทราบเพศ

ความฝันมัน ทำนายเพศ ไม่ได้ครับ ภรรยาฝัน ว่าได้แหวนเพชร ทำนายว่าจะได้ลูกสาว แต่ผลตรวจเลือดได้ลูกชาย ... ปล. ก่อน ตั้งครรถ์ภรรยา อยากมีลูกมาก และอยากได้ลูกสาว เลย ฝันถึงแหวน เพราะเคยมีคนเล่าให้ฟัง 55

ก่อนซาวด์ดูเพศลูก 1วัน ฝันว่าพ่อแฟนเอาของขวัญมาให้แต่ให้เราเลือก เราก้อเลือกพอเปิดมาได้สร้อยทองเส้นใหญ่จ้า วันรุ่งขึ้นไปซาวด์ จู๋น้อยโชว์แม่เลยจ้า (ยังแอบดีใจว่าได้สร้อยทองจะได้ลูกสาว)

ฝะนว่ามีคนให้ข้อมือทองเส้นใหญ่ เราด้รับไว้แล้วใส่เเขนเลย แล้วก้ฝันเห็นเด็กทารกผู้ชาย ฝันติดกัน3วัน สรุปตรวจเจอว่าท้อง ซาวด์ตอน5เดือนหมอบอก ผญ.คลอดออกมาเมื่ิวันที่2เดือนนี้ ก้ได้ ผญ.จริงๆ

น่าจะจริงนะคะ คนแรกลูกสาว ฝันว่าได้สร้อยข้อมือทอง และฝันอะไรเกี่ยวกับทองตลอด ส่วนคนสองตอนนี้ ได้ลูกชาย ฝันเห็นเงินตลอดคะ แบงค์พันเป็นปึกใหญ่ แบงค์พัน ร.9 นะคะฝันบ่อยๆเห็นเงินในฝันตลอด

ก่อนท้องฝันว่าตาอุ้มเด็กผู้ชายมาให้ ได้ลูกชายจริงๆแต่น้องเสีย ก่อนท้องรอบนี้ฝันว่าน้องมานอนกอดแล้วบอกว่าหนูจะไปเกิดเป็นลูกแม่แล้วนะ คนนี้ก็เลยได้ลูกชายค่ะ ดีใจมากๆ

น้องกลับมาเกิดดีใจด้วยนะแม่น่ะ

ฝันว่ามีแหวนทองตกอยู่ แล้วเก็บขึ้นมา เห็นว่าเก่าแล้ว เลยนำไปที่ร้าน เปลี่ยนเป็นสร้อยข้อมือมาคะ ปรากฎว่าปรัจำเดือนขาด มีอาการเวียนหัว คลื่นไส้ พอมาตรวจ พบว่าท้องคะ ตามความฝันคะ

ท้องแรก ฝันได้สร้อยคอทองจี้รูปหัวใจ ได้ลูกชายค่ะ ส่วนท้อง2นี่ฝันว่าได้สร้อยข้อมือทองลายหัวใจ หมอซาวด์บอกว่า80%เป็นผู้หญิงค่ะ แต่ในฝันคือแฟนเป็นคนนำมาใส่ให้ทั้ง2ท้องเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan